ਕਿਤੇ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾ ਹੋਜਾਵੇ, ਇਸ ਲਈ ਪੇਂਟ ਰੋਲਰ ਨਾਲ ਲਾਈ ਹਲਦੀ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ.

Viral

ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕਿਸੇ ਤਿਉਹਾਰ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ. ਵਿਆਹ ਦੀ ਭੀੜ ਅਤੇ ਭੀੜ ਨਾ ਹੋਣ ਤਕ ਮਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਵਿਆਹ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਜੱਦੀ ਜੁਗਾੜ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਮਾਸਕ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹਨ. ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਵਿਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਥੋੜਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਪਰ ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ‘ਨਹੀਂ ਜਿੱਥੇ ਕੋਈ ਰਸਤਾ ਹੈ’. ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਦਿਨ ਇੱਕ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਇਕ ਲੜਕੀ ਹਲਦੀ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਅਦਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਉਸ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਕੰਧਾਂ ਉੱਤੇ ਰੋਲਰ ਪੈਂਟਿੰਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਇਹ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਬਣਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਵੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ. ਹਲਦੀ ਦੀ ਰਸਮ ਵਿਚ ਜੁਗਾੜ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪਾਇਲ ਭਯਾਨਾ ਨਾਮ ਦੇ ਇਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤਕ 60 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪਾਇਲ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – ਹਲਦੀ ਸਮਾਗਮ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀ ਦੇ ਨਾਲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *