ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਨੂੰਹ ਸੱਸ ਦੀ ਲ ੜਾ ਈ ਨੇ ਧਾ ਰਿ ਆ ਭਿ ਆ ਨ ਕ ਰੂਪ

Viral

ਅਕਸਰ ਹੀ ਘਰਾ ਵਿੱਚ ਨੁੰਹ ਸੱਸ ਦੀਆ ਕਹਾਸੁਣੀਆ ਹੁੰਦੀਆ ਰਹਿੰਦੀਆ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਛੋਟੇ ਮੋਟੇ ਝ ਗ ੜੇ ਚੱਲਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਹੁਣ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਘਰ ਚ ਨੁੰਹ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੇ ਝ ਗ ੜੇ ਦੇ ਚਲਦਿਆ ਸੱਸ ਵੱਲੋ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਸ ਬੰਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕਾ ਦੇ ਲੜਕੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਿਉ ਕੰਮ ਤੇ ਗਏ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਸ ਦੇ ਪਿੱਛੋ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨੁੰਹ ਤੇ ਸੱਸ ਦੀ ਕ ਹਾ ਸੁ ਣੀ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਗੱਲ ਝ ਗ ੜੇ ਤੋ ਹੁੰਦੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੇ ਗੰ ਦੇ ਇ ਲ ਜਾ ਮ ਲ ਗਾ ਉ ਣ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈ

ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਮੇਰੀ ਮਾਂ ਵੱਲੋ ਗੁੱ ਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਕੋਈ ਜ ਗਿ ਰੀ ਲੀ ਚੀ ਜ ਨੂੰ ਨਿ ਗ ਲ ਲਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਮੈਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੇ ਮੈ ਉਸ ਨੂੰ ਹ ਸਪਤਾਲ ਲੈ ਆਇਆ ਜਿੱਥੇ ਆ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਸ ਬੰਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਸਰਪੰਚ ਗੁਰਭੇਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕਾ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲ ੜਾ ਈ ਝ ਗ ੜਾ ਵਾਲੇ ਮ ਹੌ ਲ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆ ਮਹਿਲਾ ਵੱਲੋ ਜ ਹਿ ਰੀ ਲੀ ਚੀ ਜ ਖਾ ਕੇ ਖੁ ਦ ਕੁ ਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਉਹਨਾ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਘ ਰੇ ਲੂ ਝ ਗ ੜੇ ਦਾ ਪਿੰਡ ਦੀ ਪੰਚਾਇਤ ਵੱਲੋ ਬਹੁਤ ਵਾ ਰੀ ਫੈਸਲਾ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ

ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲ ੜਾ ਈ ਝ ਗ ੜਾ ਜਾਰੀ ਸੀ ਇਸ ਸ ਬੰ ਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਪੁਲਿਸ ਮੁ ਲਾਜਿਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹਨਾ ਵੱਲੋ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾ ਦੇ ਬਿਆਨ ਲਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬਿਆਨਾ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਹੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਦਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *