ਚੱਲਦੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ

Viral

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਨਾਂ ਹਨ ਨੂੰ ਸਜਾ ਰਹੀਆਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਆ ਰਿ ਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਰ ਲ ਕੇ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ ਕ ਰ ਦਿੱਤਾ ਜ਼ਾਦਾ ਹਾਂ। ਪੂਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਦੋਸਤੋ ਅਸਲ ਦੇ ਵਿਚ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਮ ਹਿ ਲਾ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਸੀ। ਉਹ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡੇ ਵੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ ਕੀਤਾ। ਉਹ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਪਛਾਣਦੇ ਹੀ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉ ਸ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਐ ਕ ਸੀ ਡੈਂ ਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਉਹ ਜਲਦੀ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਹੀ

ਘਰੋਂ ਨਿਕਲੀ ਆਪਣੇ ਗਿਆਰਾਂ ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਉਸ ਔ ਰ ਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਾ ਹ ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਕਿ ਉ ਹ ਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱ ਕ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾ ਰੀ ਵਾ ਰੀ ਸਿ ਰ ਉਸ ਦਾ ਰੇ ਪ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਸਭ ਕੁਝ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਾ ਹ ਮ ਣੇ ਆ ਕੇ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਮੰ ਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *