ਚੱਲਦੇ ਵਿਆਹ ਚ ਲਾੜੇ ਨਾਲ ਵਾ ਪਰ ਗਿਆ ਭਾ ਣਾ ਪੈ ਗਈਆਂ ਭਾ ਜ ੜਾਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਜਗਾ ਪਏ ਰੋ ਣੇ

Viral

ਵਿਆਹਾ ਸ਼ਾਦੀਆ ਤੇ ਪਾਰਟੀਆ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਹੀ ਗੋ ਲੀ ਆ ਚੱ ਲ ਣ ਦੀਆ ਖਬਰਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਦੀਆ ਰਹਿੰਦੀਆ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਮਾ ਮ ਲੇ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਦੇ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਵਿੱਚ ਗੋ ਲੀ ਚ ਲ ਣ ਤੇ ਅ ਣਸੁਖਾਵੀਆ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾ ਵੀ ਵਾਪਰ ਚੁੱ ਕੀ ਆ ਹਨ ਹਾਲਾਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਵੱਲੋ ਸ ਖ ਤ ਕ ਦ ਮ ਚੁੱਕ ਦਿਆ ਹੋਇਆ ਮੈਰਿਜ ਪੈਲਿਸਾ ਵਿੱਚ ਗੋ ਲੀ ਚ ਲਾ ਉ ਣ ਤੇ ਰੋ ਕ ਲ ਗਾਈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਰਿਜ ਪੈਲਿਸਾ ਵਿੱਚ ਬ ਕਾਇਦਾ ਗੋ ਲੀ ਚ ਲਾ ਉ ਣ ਤੇ ਮ ਨਾ ਹੀ ਦੇ ਬੋਰਡ ਵੀ ਲਿਖ ਕੇ ਲਗਾਏ ਗਏ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ

ਗੋ ਲੀ ਚੱ ਲ ਣ ਦੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਲਗਾਤਾਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਮਾ ਮ ਲਾ ਹੁਣ ਜਿਲਾ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਮੈਰਿਜ ਪੈਲਿਸ ਵਿੱਚ ਲੜਕੇ ਲੜਕੀ ਦੀ ਅੰਗੈਜਮੈਂਟ ਮੋਕੇ ਗੋ ਲੀ ਚੱ ਲ ਣ ਨਾਲ ਲੜਕਾ ਗੰ ਭੀਰ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿੱਚ ਜ ਖ ਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁੱਜੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹਨਾ ਨੂੰ ਪੈਲਿਸ ਵਿੱਚ ਗੋ ਲੀ ਚੱ ਲ ਣ ਦੀ ਇ ਤਲਾਹ ਮਿਲਣ ਤੇ ਉਹ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁੱਜੇ ਹਨ

https://youtu.be/HgvN3hXKUtI https://youtu.be/Lh9IWMigO7E

ਉਹਨਾ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜ ਖ ਮੀ ਹੋਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਤਫਤੀਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੂੰ ਫ ੜ ਕੇ ਉਸ ਤੇ ਕਨੂੰਨ ਮੁਤਾਬਿਕ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰਕੇ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਦਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੂੰ ਬਣਦੀ ਸ ਜਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *