ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਘਰ ਸੱਦੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਤੇ ਫਿਰ ਵਹੁਟੀ ਨਾਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਕਾ ਰਾ

Viral

ਜਿਲਾ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇ ਪਿੰਡ ਮਰਗਿੰਦਪੁਰਾ ਵਿੱਚ ਬੀਤੀ ਰਾਤੀ ਇਕ ਮੰ ਦ ਭਾ ਗੀ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾ ਪ ਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇੱਕ ਪਤੀ ਵੱਲੋ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਗੁਰਸਾਹਬ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋ ਨ ਸ਼ੇ ਦੀ ਪੂ ਰ ਤੀ ਲਈ ਜਮੀਨ ਵੇਚਣ ਤੋ ਰੋਕਣ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਸੰਦੀਪ ਕੌਰ ਉਮਰ 33 ਸਾਲ ਦਾ ਬੇ ਰ ਹ ਮੀ ਨਾਲ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਮਹਿਲਾ ਸੰਦੀਪ ਕੌਰ ਦੇ ਦੋ ਲੜਕੇ 11 ਤੇ 14 ਸਾਲ ਦੇ ਹਨ ਘ ਟ ਨਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਭਰਾ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ

ਦੋ ਸ਼ੀ ਗੁਰਸਾਹਬ ਸਿੰਘ ਪਿਛਲੇ ਲੰਮੇ ਸਮੇ ਤੋ ਹੈ ਰੋ ਇ ਨ ਸ ਮੈ ਕ ਦਾ ਨ ਸ਼ਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਸਾਢੇ ਤਿੰਨ ਏਕੜ ਜਮੀਨ ਵੇ ਚ ਚੁੱ ਕਿ ਆ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਨ ਸ਼ੇ ਦੀ ਪੂ ਰ ਤੀ ਲਈ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਸੰਦੀਪ ਕੌਰ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਲੱਗੀ ਜਮੀਨ ਨੂੰ ਵੇ ਚ ਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਪਰ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਸੰਦੀਪ ਕੌਰ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋ ਰੋਕਦੀ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੋਵਾ ਵਿਚ ਕ ਲੇ ਸ਼ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਦੋ ਸ਼ੀ ਵੱਲੋ ਆਪਣੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਹੀ ਤਿੰਨ ਹੋਰਨਾ ਵਿਅਕਤੀਆ ਦੀ ਚੁੱ ਕ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਗ ਲਾ ਵੱ ਢ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਇਸ ਸ ਬੰ ਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਥਾਣਾ ਕੱਚਾ ਪੱਕਾ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਰਨੇਕ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋ ਸ਼ੀ ਵਿਅਕਤੀ ਗੁਰਸਾਹਬ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾ ਸ਼ ਕ ਬ ਜੇ ਵਿਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਖਿ ਲਾ ਫ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰਕੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਲਈ ਪੱਟੀ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਭੇ ਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *