ਦੇਵਗੁਰੁ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਅੱਜ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਵਾਂਗੇ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ , ਕੰਗਾਲ ਵੀ ਹੋਣਗੇ ਮਾਲਾਮਾਲ

समाज

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ 15 ਅਕਤੂਬਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ , ਵਪਾਰ , ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ Rashifal 15 October 2020

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਰਹਾਂਗੇ । ਨਵੇਂ ਸੌਦੋਂ ਅਤੇ ਸਮਝੌਤੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ । ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਪੇਸ਼ਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ ਵਲੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ । ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੁਡ਼ਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਬਹੁਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਵੱਡਾ ਭਾਈ ਨਹੀਂ ਖੋਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਬਿਜਨੇਸਮੈਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਖ਼ਰਾਬ ਪਲਾਂ ਦਾ ਚਰਮ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਬਾਹਰ ਦੇ ਖਾਣ – ਪੀਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਫਲਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੋ । ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਦੇ ਸਮੇਂ ਟਹਲਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਤਾਜਗੀ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੋਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਇਸਲਈ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਸੰਭਾਲਾਂ । ਵਿਵਾਦਿਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਦੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾਣਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਤੁਸੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਅੱਜ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜਾਈ ਅਤੇ ਨਤੀਜੀਆਂ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਏ ਰਹੇਗਾ । ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੈ । ਪਦਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਛੋਟੀ ਸੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੱਤਿਆਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਲਾਹ – ਮਸ਼ਵਿਰੇ ਵਲੋਂ ਆਪਸੀ ਸੱਮਝ ਵਧੇਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਗਿਆਨ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਆਸ ਰਫ਼ਤਾਰ ਫੜਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਰੱਖ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਉਸ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਦੇ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਸਾਮਾਜਕ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਣਾ ਚਾਹਿਏ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾਓ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸੌਹਾਰਦਪੂਰਣ ਰਹੇਗਾ । ਕੁੱਝ ਆਰਥਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਇਲਾਜ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਲੀ ਬੈਠਣ ਦੀ ਆਦਤ ਖਤਰਨਾਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਇਸ਼ਵਰ ਦੇ ਸਿਮਰਨ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਲੰਬਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਨਤੀਜਾ ਲੋੜ ਹੈ ਤਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਏ । ਵੇਤਨਭੋਗੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨੇਮੀ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚਬਾਧਾਵਾਂਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇਰੇ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਸੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਵੀ ਤੁਸੀ ਉਦਾਸ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਜਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਣ ਲੱਗਣਗੇ । ਔਖਾਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਕਾਸ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੇਕਰ ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਗੱਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਉਰਜਾ ਚਰਮ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ । ਪੈਸਾ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਛੂਮੰਤਰ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਘਰ ਉੱਤੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵਿੱਤੀ ਨਿਵੇਸ਼ੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਲਈ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਤੁਹਾਡੇ ਮਨੋਬਲ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਨਜਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਘਰ ਉੱਤੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਛੋਟੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਮਦਦ ਦਾ ਹੱਥ ਵਧਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੁਝਾਅ ਅਤੇ ਮੋਕੀਆਂ ਲਈ ਖੁੱਲੇ ਰਹੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਦਿਲਾਏਗੀ । ਕਾਰਿਆਕਸ਼ਮਤਾ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿੱਤੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਤੁਹਾਡੀਅਪੇਕਸ਼ਾਵਾਂਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ । ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਬਿਹਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਜੋਖਮ ਭਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ । ਆਪਣੇ ਬੁੱਧਿ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਇਹ ਲੋਕ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਸਰੋਤ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਅਤੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਖਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕ੍ਰੋਧ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਵੀ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਇਸਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਸਾਰਾ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *