ਅੱਜ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤ੍ਰਿਪੁਸ਼ਕਰ ਯੋਗ ਇਹ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਤਿੰਨ ਗੁਣਾ ਮੁਨਾਫਾ

समाज

ਤਿਰਪੁਸ਼ਕਰ ਯੋਗ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਗੁਣਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਇਹ ਤਿੰਨ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਬਨਣ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਯੋਗ ਹੈ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਤਵਾਰ 18 ਅਕਤੂਬਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ , ਵਪਾਰ , ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ Rashifal 18 October 2020

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਹੱਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਨਾਵ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਖ਼ਰਾਬ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਵੀ ਭੈੜਾ ਅਸਰ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਕ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੋਈ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੂਰ – ਨੇੜੇ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਨਹੀਂ ਛੱਡੋ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਤੁਹਾਡੀ ਦੂਰਦਰਸ਼ਿਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗੀ । ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕਤਾਵਾਂ ਉਸਾਰੀਏ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਪਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਉਸਦੇ ਪ੍ਚਾਰ ਪ੍ਰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਭਰਮਿਤ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣਗੇ । ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਉੱਨਤੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ । ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਲੀ ਬੈਠਣ ਦੀ ਆਦਤ ਖਤਰਨਾਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਕੋਈ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੰਬੰਧਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤਿਆਗ ਵਲੋਂ ਹੀ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਸ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ । ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਦਾਨ ਕਰੋ । ਤਬਿਅਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਅੱਜ ਵਿਆਪਰ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਪੁਰਾਣੀ ਗਲਤੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਕੁੱਝ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਤਲਾਸ਼ਨੇ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣ ਅਤੇ ਲਾਗੂ ਕਰਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਠੀਕ ਸਮੇਂਤੇ ਸਾਰੇ ਕਾਰਜ ਨਿੱਪਟਾਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ । ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਦਿਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਕੁੱਝ ਡਗਮਗਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਜਾਂ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਜਾਣਗੇ । ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਠੀਕ ਸਮੇਂਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਅਤੇ ਕਲਪਨਾਸ਼ਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਆਦਤੇ ਹਨ ਇਸਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣਾ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬੁਜੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਨਿੰਦਰਾ ਦਾ ਅਣਹੋਂਦ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਵਾਂ । ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਲਈ ਨਹੀਂ ਉਲਝਾਂ । ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਰਸਤੇ ਖੁਲੇਂਗੇ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਲਗਾਤਾਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਪੜਾਈ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਰਿਜਲਟ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਗਰਵ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਕੋਈ ਸ਼ਖਸ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਸੰਤਾਨੋਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਦੁਵਿਧਾ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਹੈ । ਅੱਜ ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੋ ਵੀ ਕਾਰਜ ਤੁਸੀ ਕਰਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਬੇਵਜਾਹ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸਥਿਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਮਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਚਲਿਤ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨਤੀਜਾ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਜ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ । ਇਸਨੂੰ ਤਨਾਵ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਵਾਹੋ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਚਲਾਵਾਂ । ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਰੂਪ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਕੀਮਤੀਵਸਤੁਵਾਂਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ । ਪੈਸੇ ਦੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਓਗੇ । ਬਹੁਤ ਦੂਰ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਸਹਿਜ ਰਹੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਇਸਲਈ ਖਰਚ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ । ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪੱਖ ਤੁਹਾਡਾ ਮਜਬੂਤ ਹੈ । ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਦਬਾਅ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਹੈਂਡਲ ਕਰੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ । ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਅੱਜ ਮਾਨਸਿਕ ਅਵਸਾਦ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਅਤੇ ਸਭ ਦੇ ਕਹਿਣ ਜਾਂ ਕੁੱਝ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਪਰਵਾਹ ਨਾ ਕਰੋ । ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਪਰੋਗਰਾਮ ਅਜੋਕੇ ਲਈ ਟਾਲ ਦਿਓ ਤਾਂ ਸ਼ਰੇਇਸ਼ਕਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਭਰੇ ਹੋ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਉੱਤੇ ਦ੍ਰਢ ਬਣੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਿਹਤ , ਨੌਕਰੀ , ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ । ਵਿਰੋਧੀ ਬੜਬੋਲਾ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਰਸਤੇ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਲੇਕਿਨ ਸੁਤੇ ਹੀ ਪਰਾਸਤ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਜ਼ਿਆਦਾ ਥਕੇਵਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਆਪ ਲਈ ਵੀ ਨਿਕਾਲੇਂਗੇ , ਤਾਂ ਉਚਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ । ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *