ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਕਾਫੀ ਸਮੇਂ ਤੋੰ ਰੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਬੱਚਾ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਹੋ ਸ਼

Viral

ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਮਜਫਰ-ਪੁਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਬੇਹੱਦ ਦਰ ਦ ਨਾ ਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕੀਤੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਟ ਰੇ ਨ ਦੇ ਥੱਲੇ ਆ ਕੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ, ਦਰਅਸਲ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਮਜੱਫਰਪੁਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਇਕ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਕ ਟੀ ਹੋਈ ਲਾ ਸ਼ ਮਿਲੀ ਹੈ, ਮੌਕੇ ਦੇ ਉਤੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੁ ਲਾ ਇ ਆ ਗਿਆ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਕੱ ਟੀ ਹੋਈ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਕੇ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰਟਮ ਦੇ ਲਈ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ, ।ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਦੀ ਪ ਕ ਸ਼ਾਹ ਤੇ ਰਿਤੂ ਦੇਵੀ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ,

ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਜਾਂਚ ਪ ੜ ਤਾ ਲ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱ ਲਿ ਆ, ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੋਹਾਂ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਇਕ ਬੱਚਾ ਵੀ ਸੀ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਪ੍ਰਿੰ-ਸ ਹੈ। ਉਸ ਬੱਚੇ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸੀ, ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਝ ਗ ੜਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ। ਇਕ ਦਿਨ ਉਹ ਜਦੋਂ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਇਆ, ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਝ ਗ ੜ ਰਹੇ ਸਨ, ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਕੁੱ ਟਿ ਆ,।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਤਿਨੋਂ ਰੇ ਲ ਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਲ ਘੁੰਮਣ ਚਲੇ ਗਏ ਤੇ ਉਥੇ ਜਾ ਕੇ ਖੜੇ ਹੋ ਗਏ। ਉਸੇ ਦੌ ਰਾ ਨ ਪਿਤਾ ਨੇ ਇੱਕ ਸਿੱਕੇ ਨੂੰ ਉਛਾਲ ਕੇ ਟਾਸ ਕੀਤਾ, ।ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਟ ਰੇ ਨ ਆਈ ਤੇ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਉਸ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਆ ਗਏ, ਇਹ ਸਭ ਦੇਖ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਬਹੁਤ ਘ ਬ ਰਾ ਗਿਆ ਤੇ ਉਹ ਰੋਂਦਾ ਕੁਰਲਾਉਂਦਾ ਆਪਣੇ ਘਰ ਪ ਹੁੰ ਚਿ ਆ ਉਥੇ ਜਾ ਕੇ ਸਾਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸੀ।

ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਰ ਦ ਨਾਕ ਹੈ ਕਿਉਂ ਕਿ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਉਸ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੇ ਟਰੇਨ ਹੇਠਾਂ ਆ ਕੇ ਆ ਤ ਮ ਹ ਤਿ ਆ ਕਰ ਲਈ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ, ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਪੂਰੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *